Aluminum samfuri fastener
Bayanin samfur
>>>
Astener gabaɗaya yana nufin ɓangaren haɗin kai mai haɗa abubuwa biyu, wanda galibi ana amfani da shi don diamita na waje a cikin aikin injiniyan gini % Don gyaran ɓangarorin bututun ƙarfe na 48mm, an raba masu ɗamara zuwa madaidaicin kusurwa (masu ɗaurin giciye da madaidaicin jagora), na'urori masu juyawa. (masu ɗaure masu motsi da na duniya baki ɗaya), masu ɗaure gindi (madaidaitan layukan layi da masu ɗaure kai tsaye), da sauransu.
Fa'ida: Adana lokaci: Ɗauki tsarin taro na mitoci na murabba'in mita 30 a matsayin misali, ana iya kammala aikin kan shafin a cikin mintuna 3-5.
Ajiye aiki: Haɓaka aikin gini da rage lokacin gini. Tsarin gargajiya yana buƙatar farashin aiki kusan yuan 15 a kowace murabba'in mita, yayin da za a iya kammala tsayayyen tallafi na dijital tare da yuan yuan 2 kacal.
Ajiye kayan aiki: an rage farashin kayan, kuma babu buƙatar itace, siyan itace da bututun ƙarfe, skru gubar, wayoyi na ƙarfe, da ƙusoshi.
Yawan sake amfani da shi: ana iya sake amfani da shi sau 300, yayin da itacen gargajiya za a iya sake amfani da shi sau 5 zuwa 6 kawai.
Babban darajar aminci: Wannan samfurin gaba ɗaya tsarin ƙarfe ne, daidaitattun sassa suna ɗaure, tsarin yana da ƙarfi, haɗin kai yana da ƙarfi, kuma yana da aminci kuma mafi aminci.
Haɓaka hoton kamfani: kyakkyawa da tsabta, tsabta da karimci, wurin ginin yana da tsari da tsari, sauƙin sarrafawa, kuma yana iya haɓaka hoton aikin gaba ɗaya.